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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Dodoma, Juni 22, 2020

Mb) kwa Mamlaka aliyonayo chini ya

Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mhe. Luhaga Joelson Mpina (
teua Wajumbe wa

Kifungu cha 4(1) cha Sheria ya Veterinari Na. 16 ya Mwaka 2003 amewa
Baraza la Veterinan Tanzania kama ifuatavyo: -

Mwakilishi Chama cha Wafanyabiashara wa Dawa

1. Dkt Bhakilana Augustine Mafwere
za Wanyama

2 Prof. Amandus Pachifius Muhairwa Mwakilishi, Chuo Kikuu cha Sokoine cha Kilimo

3. Dr. Henry Budodi Magwisha Mwakilishi, Chama cha Madaktari wa Mifugo (TVA)

4. Mr Aloyce Edward Mbunito Mwakilishi, Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali

5 Dkt Emmanuel Bihemo Sokombi Mwakilishi, Madaktari wa Mifugo wa Sekta Binafsi

Mkurugenzi wa Huduma za Mifugo, Wizara ya

6. Prof Hezron Emmanuel Nonga
Mifugo na Uvuvi.

Daktari wa Mifugo Mkoa, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa

7. Dkt Ramadhani Abdul Mwaiganju
Ruvuma.

Mwakilishi, Chama cha Wataalam Wasaidizi wa

8. Bi.Trasila Claudio Kipesha
Mifugo (TAVEPA)

Uteuzi huu umeanza tarehe 21/6/2020 kwa kipindi cha miaka mitatu (3).

ri Tanzania, Prof. Rudovick Reuben Kazwala

Aidha, Mwenyekiti wa sasa wa Baraza la Veterina
2021 kipindi chake cha miaka minne (4)

ataendelea na wadhifa huo hadi Mwezi Mei,
kitakapomalizika.

imetolewa na,

Rehema Mbulalina
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
22/6/2020



